LINKSYS

Product Compare (0)


LINKSYS E1200-AP Wireless-N Router

LINKSYS E1200-AP Wireless-N Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) มาตรฐานไวเลส Wireless-N N300 (Up to 300Mbps for 2.4GHz)2 เสาภายใน และ ..

฿990.00 ฿1,490.00

LINKSYS E2500-AP N600 DUAL BAND Wi‑Fi ROUTER

LINKSYS E2500-AP N600 DUAL BAND Wi‑Fi ROUTER

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 4 เสาภายใน และ 4 x 10/100 Mbps LAN + 1x USB2.0สามารถทำงานที่ย่านควา..

฿2,290.00

LINKSYS EA2750-AP N600 Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

LINKSYS EA2750-AP N600 Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 2 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB2.0 สามาร..

฿2,390.00

LINKSYS EA6350-AP AC1200+ Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

LINKSYS EA6350-AP AC1200+ Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 2 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB3.0 สามาร..

฿2,590.00 ฿3,990.00

LINKSYS EA6900-AP AC1900 Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

LINKSYS EA6900-AP AC1900 Dual-Band Smart Wi-Fi Wireless Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 3 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB3.0 + 1xUSB2..

฿4,990.00

LINKSYS EA7500-AH Max-Stream™ AC1900+ MU-MIMO Gigabit Wi-Fi Router

LINKSYS EA7500-AH Max-Stream™ AC1900+ MU-MIMO Gigabit Wi-Fi Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 4 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000Mbps LAN + 1x USB3.0 + 1xUSB2.0/eSATA..

฿5,990.00 ฿6,490.00

LINKSYS EA8300-AH Max-Stream AC2200 Tri-Band Wi-Fi Router

LINKSYS EA8300-AH Max-Stream AC2200 Tri-Band Wi-Fi Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 4 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB3.0Tri-Band  (2.4GH..

฿6,990.00

LINKSYS EA8500-AH Max-Stream™ AC2600 MU-MIMO Smart Wi-Fi Router

LINKSYS EA8500-AH Max-Stream™ AC2600 MU-MIMO Smart Wi-Fi Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 4 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB3.0 + 1xUSB2..

฿11,390.00

LINKSYS EA9300 Max-Stream AC4000 Tri-Band Wi-Fi Router

LINKSYS EA9300 Max-Stream AC4000 Tri-Band Wi-Fi Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 4 เสาภายนอก และ 4 x 10/100/1000 Mbps LAN + 2x USB3.0Tri-Band  (2.4GH..

฿9,990.00

LINKSYS EA9500-AH Max-Stream™ AC5400 MU-MIMO Gigabit Wi-Fi Router

LINKSYS EA9500-AH Max-Stream™ AC5400 MU-MIMO Gigabit Wi-Fi Router

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) 8 เสาภายนอก และ 8 x 10/100/1000 Mbps LAN + 1x USB3.0 + 1xUSB2..

฿13,990.00

LINKSYS LACGLX 1000Base-LX SFP Transceiver

LINKSYS LACGLX 1000Base-LX SFP Transceiver

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) รองรับสาย Fiber Optic แบบ Single-Modeความเร็ว 1,000 Mbpsระยะทางสูง..

฿6,590.00

LINKSYS LACGSX 1000Base-SX SFP Transceiver

LINKSYS LACGSX 1000Base-SX SFP Transceiver

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) รองรับสาย Fiber Optic แบบ Multi-Modeความเร็ว 1,000 Mbpsระยะทางสูงส..

฿3,990.00

LINKSYS LACPI30 POE INJECTOR GIGABIT HIGH POWER

LINKSYS LACPI30 POE INJECTOR GIGABIT HIGH POWER

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) รองรับ PoE มาตรฐาน 802.3at จ่ายพลังงานสูงสุด 30Wพอร์ต PoE แบบ Gigabi..

฿2,790.00

LINKSYS LAPAC1200 Dual Band AC1200 2x2 PoE Access Point

LINKSYS LAPAC1200 Dual Band AC1200 2x2 PoE Access Point

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) สามารถทำงานที่ย่านความถี่ 2.4GHz (802.11b/g/n) 300Mbps และ 5GHz (80..

฿5,990.00 ฿8,490.00

LINKSYS LAPAC1750 Dual Band AC1750 3x3 PoE AP

LINKSYS LAPAC1750 Dual Band AC1750 3x3 PoE AP

คุณลักษณะอุปกรณ์ (ย่อ) สามารถทำงานที่ย่านความถี่ 2.4GHz (802.11b/g/n) 450Mbps และ 5GHz (80..

฿8,990.00 ฿11,290.00

แสดง 1 ถึง 15 จากทั้งหมด 55 รายการ (4 หน้า)